Mark Allen amintaccen kamfani ne, kamfanin watsa labarai mallakar dangi ƙware a cikin ƙwararrun abun ciki da sabis don masu sauraron duniya.
Abun ciki shine mabuɗin ga duk abin da muke yi, gami da bugawa, dijital da abubuwan da suka faru. Shi ya sa kungiyarmu ke alfahari da kan ta wajen magance matsalolin abokan ciniki, sha'awar da sabbin tattaunawa.
Ba mu da sha'awar daidaitawa da yadda kamfanin watsa labarai ya kamata ya kasance. Ba mu da sannu-sannu. Kasuwancinmu ya haɓaka cikin sauri daga farkon ƙasƙanci a cikin 1980s sakamakon jajircewarmu don haɗawa da ilmantar da masu sauraronmu. Mun fara farawa.
Taimakawa ƙwararru a cikin masana'antu da sassa sama da dozin, manyan samfuranmu amintattun tushen labarai ne, bayanai, bincike da haɓakar ƙirƙira. Suna wakiltar bambance-bambancen da haɗawa da muke tsayawa a matsayin kasuwanci.
Al'ummar da muke ginawa a kusa da alamar mu na nufin za mu iya samar da zurfin fahimtar kasuwanci da nazarin bayanai, da kuma haɗa abokan kasuwancinmu tare da sababbin masu sauraro.
Sama da shekaru 30 na mallakar iyali yana nufin mun fahimci mutanenmu: abin da ke motsa su, menene ƙwarewar su da yadda suke haɓaka.
Muna ba ƙungiyoyinmu tallafi da horon da suke buƙata don ƙarfafa su don zama mafi kyawun abin da za su iya da kuma ba da gudummawa ga manufofinmu. Mun fahimci cewa kasuwancinmu zai iya yin nasara ne kawai lokacin da ma'aikatanmu suka bunƙasa kuma suka himmatu don yin canje-canje masu kyau.
Aiki a Mark Allen ba komai bane illa talakawa. Muna ƙarfafa ma'aikatanmu da su ɗauki nauyin aikin su kuma su nuna abin da ya sa su yi fice. Muna ba da shirye-shiryen horarwa da yawa don haɓaka hazaka a cikin ƙungiyar kuma koyaushe muna ƙoƙarin fahimtar yadda za mu ci gaba da aikinku.
Ko kuna farawa ne ko kuna neman ɗaukar mataki na gaba a cikin aikinku, yin aiki a Mark Allen zai ba ku damar yin fice.
Muna alfahari da bambance-bambancen abokan ciniki da muka gina a cikin tarihinmu, godiya a wani bangare na sadaukarwarmu don tabbatar da cewa abokan cinikinmu sun biya kowace bukata. Mun yi imanin fayil ɗin sabis na kasuwancin mu yana nuna wannan ƙaddamarwa. Kuna jin kamar wani abu ya ɓace? sanar da mu.
Albums na Jazz 100 na Janairu waɗanda za su girgiza duniya ana sayar da su kuma za a fitar da bugu na biyu a watan Agusta ga waɗanda suka rasa.
A ranar 27 ga Yuli, Gramophone ya fitar da sabon bugu na musamman mai shafi 100, aikin mawakin soyayya Mahler, wanda ya mai da shi sabon salo a cikin jerin wakoki daga sashin kiɗan Mark Allen.
Kamfanin Mark Allen ya kammala saye na biyu a wannan shekara tare da siyan hannun jarin da ba a bayyana ba a Heelec Ltd, wanda manyan kadarorinsa sune EMEX, Net Zero da Energy Management Expo.
Rayuwa ta Wiltshire ta sami lambar yabo ta Ƙungiyar Editocin Mujallar Biritaniya (BSME) na watan Mayu.
Lokacin aikawa: Oktoba-11-2022


